Thumbnail for the video of exercise: Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor

Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor

Æfingaprofíll

LíkamsparturGońy
Búnaðurរៀបកាកឺត
Helstu vöðvar
Aukavöðvar

Fá æfingagagnasafnið í vasanum þínum!

Kynning á Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor

Rollball Seated Single Leg Shoulder Flexor Depresor Retractor er fjölhæf æfing sem miðar að öxlum, fótleggjum og kjarnavöðvum og stuðlar að heildarstyrk og liðleika. Það er frábært val fyrir einstaklinga á öllum líkamsræktarstigum, sérstaklega þá sem hafa það að markmiði að bæta jafnvægi, líkamsstöðu og vöðvasamhæfingu. Með því að fella þessa æfingu inn í rútínuna sína geta einstaklingar notið góðs af aukinni líkamlegri frammistöðu, forvarnir gegn meiðslum og sterkari, skilgreindri líkamsbyggingu.

Að framkvæma: Leiðbeiningar skref fyrir skref Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor

    Ábendingar fyrir framkvæmd Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor

    • Hreyfing í jafnvægi: Þessi æfing krefst mikils jafnvægis. Til að koma í veg fyrir að það detti af boltanum skaltu tengja kjarnann og halda bakinu beint á meðan á æfingunni stendur. Forðastu að halla þér of langt aftur á bak eða fram, þar sem það getur valdið álagi á bak og háls.
    • Stýrð hreyfing: Þegar þú teygir út handlegginn og dregur hann inn skaltu ganga úr skugga um að hreyfingin sé stjórnuð og stöðug. Forðastu hikandi hreyfingar þar sem þetta getur leitt til vöðvaspennu.
    • Viðeigandi þyngd: Notaðu þyngd sem er krefjandi en viðráðanleg. Notkun of þungrar þyngdar getur leitt til óviðeigandi forms og hugsanlegra meiðsla. Byrjaðu með léttari þyngd og aukðu smám saman eftir því sem styrkur þinn batnar.
    • Regluleg hlé: Forðastu að ofreyna vöðvana

    Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor Algengar spurningar

    Getu byrjendur framkvæma Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor?

    Sem gervigreind hef ég ekki sérstakar upplýsingar um „Rollball Seated Single Leg Shoulder Flexor Depresor Retractor“ æfinguna. Þetta virðist vera mjög ákveðin eða sérhæfð æfing og ég fann engar viðeigandi upplýsingar um hana. Hins vegar, almennt séð, geta byrjendur stundað hvaða æfingu sem er svo framarlega sem þeim er kennt rétta form og tækni og þeir byrja með viðráðanlegum styrkleika eða þyngd. Það er alltaf mikilvægt fyrir byrjendur að byrja rólega, skilja hreyfingarnar og hlusta á líkamann til að forðast meiðsli. Það er líka mjög mælt með því að byrjendur leiti ráða hjá líkamsræktarfræðingi til að tryggja að æfingar séu framkvæmdar á réttan og öruggan hátt. Ef æfingin felur í sér flóknar hreyfingar eða þungar lóðir gæti hún ekki hentað byrjendum. Ef þú gætir veitt frekari upplýsingar um þessa tilteknu æfingu gæti ég kannski svarað nákvæmara.

    Hvaða algengar breytingar eru á Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor?

    • Rollball Standing Single Leg Shoulder Flexor Depresor Retractor breytir stöðunni úr sitjandi í standandi og bætir við jafnvægi og kjarnastyrk við æfinguna.
    • Rollball sitjandi eins arms öxl Flexor Depresor Retractor einbeitir sér að einum handlegg í einu, sem gerir kleift að einangra vöðva einbeittari.
    • Rollball sitjandi einfótar öxl Flexor Depresor inndráttarbúnaður með mótstöðuböndum eykur erfiðleikastig með því að setja mótstöðubönd inn í æfinguna.
    • Rollball sitjandi einfótar öxl Flexor Depresor Retractor með stöðugleikabolta kemur í stað rúllukúlunnar fyrir stöðugleikabolta, sem ögrar jafnvægi þínu og kjarnastöðugleika.

    Hvaðar góðar aukaaðgerðir eru fyrir Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor?

    • Sitjandi handlóð axlarpressa: Þessi æfing er viðbót við Rollball Seated Single Leg Shoulder Flexor Depresor Retractor með því að einbeita sér að sömu vöðvahópum - axlir og efri bak - en frá öðru sjónarhorni, og bætir þannig heildarstyrk og stöðugleika á þessum svæðum.
    • Setjandi snúralöð: Þessi æfing er viðbót við Rollball Seated Single Leg Shoulder Flexor Depresor Retractor með því að miða á vöðvana í baki, öxlum og handleggjum, sem getur hjálpað til við að bæta líkamsstöðu og jafnvægi og veita ítarlegri líkamsþjálfun á efri hluta líkamans.

    Tengdar lykilorð fyrir Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor

    • Rollball brjóstæfing
    • Einfótar axlarbeygjuæfing
    • Rollball sitjandi æfing
    • Æfing fyrir brjóstþunglyndi
    • Sitjandi einfótar axlarbeygjuæfing
    • Rollball æfing fyrir brjóst
    • Brjóststyrking með Rollball
    • Rollball öxl inndráttaræfing
    • Sitjandi brjóstæfing með Rollball
    • Rollball Einfótar axlarsveigjanleiki

    Verkfæri fyrir þessa æfingu

    Do Rollball sitjandi einfótur öxl Flexor Depresor Retractor in the Lyfta app

    Save this exercise, log your sets, and follow full workouts — free on iOS and Android.

    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Download on the App StoreGet it on Google Play