Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa
Umakhi woMsebenzi
Asa zokubonisa:
Ukuxhumana kwe Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa
Dumbbell Sumo Pull Through ndi masewera olimbitsa thupi omwe amalimbana ndi glutes, hamstrings, ndi m'munsi kumbuyo, kulimbikitsa mphamvu ndi kukhazikika m'munsi mwa thupi ndi pachimake. Zochita izi ndi zabwino kwa anthu amisinkhu yonse yolimbitsa thupi, makamaka omwe akufuna kupititsa patsogolo mphamvu zawo zam'mbuyo komanso kuchita masewera olimbitsa thupi. Kuphatikizira zolimbitsa thupi izi muzochita zanu kumatha kukulitsa mphamvu zanu, kuwongolera kaimidwe kanu, ndikupereka mphamvu zogwirira ntchito zomwe zimapindulitsa mayendedwe atsiku ndi tsiku.
Ukwenza: Isiqondiso eDelisa Ngasikhathi Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa
- Pindani m'chiuno ndi m'mawondo, ndikuwongolera msana wanu, ndikufikira pansi kuti mugwire dumbbell ndi manja onse awiri.
- Kusunga pachimake chanu ndikubwerera mowongoka, kokerani dumbbell mmwamba ndikudutsa m'miyendo yanu powongola m'chiuno ndi mawondo anu.
- Kwezani dumbbell mpaka kutalika kwa chifuwa, kusunga manja anu mowongoka ndikufinya glutes pamwamba pa kayendetsedwe kake.
- Pang'onopang'ono tsitsani dumbbell pansi pakati pa miyendo yanu, ndikuwerama m'chiuno ndi mawondo, kuti mubwerere kumalo oyambira. Izi zimamaliza kubwereza kamodzi.
Izinto zokwenza Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa
- **Mayimidwe Oyenera **: Nthawi zonse sungani msana wanu mowongoka ndi chifuwa chanu m'mwamba. Kulakwitsa kofala ndikuzungulira kumbuyo, komwe kungayambitse kuvulala. Phatikizani pachimake chanu kuti mukhale ndi kaimidwe koyenera panthawi yonse yolimbitsa thupi.
- ** Kukokera Kudutsa **: Mukakoka dumbbell m'miyendo yanu, onetsetsani kuti mukuyendetsa kayendetsedwe kake ndi chiuno ndi glutes, osati manja anu. Mikono yanu iyenera kukhala yowongoka ndikuchita ngati zingwe, pomwe mphamvu imachokera kumunsi kwa thupi lanu.
- **Kuyenda Koyendetsedwa**: Pewani chiyeso chogwiritsa ntchito mphamvu kapena kuthamangira masewera olimbitsa thupi. Kuyenda kulikonse kuyenera kukhala kocheperako komanso koyendetsedwa, pokoka dumbbell
Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa Izibonelo ZeziNcezu Zakho
Izinkomba ezixhelwayo zokufunda Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa?
Inde, oyamba kumene atha kuchita masewera olimbitsa thupi a Dumbbell Sumo Pull Through. Komabe, ndikofunikira kuti ayambe ndi kulemera kopepuka kuti atsimikizire kuti akugwiritsa ntchito mawonekedwe olondola komanso kuti asavulale. Ndibwinonso kuti oyamba kumene akhale ndi mphunzitsi kapena munthu wodziwa kuwatsogolera pazochitikazo kuti atsimikizire kuti akuchita bwino.
Yintoni imibalabala enzima yale nhliziyo emangalisayo Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa?
- Resistance Band Sumo Kokani Kudutsa: M'malo mwa dumbbell, mtundu uwu umagwiritsa ntchito gulu lotsutsa, lomwe lingathandize kukulitsa kusinthasintha ndi kusuntha kosiyanasiyana.
- Barbell Sumo Dulani Kudutsa: Kusinthaku kumagwiritsa ntchito chotchingira chowonjezera kulemera kwake komanso kugwira kosiyana, kukulitsa vuto la glutes ndi hamstrings.
- Single-Arm Dumbbell Sumo Pull Through: Mtunduwu umaphatikizapo kugwiritsa ntchito mkono umodzi panthawi imodzi kukoka dumbbell, zomwe zingathandize kuwongolera mphamvu ndi mphamvu zosagwirizana.
- Vest Weighted Sumo Dzulo: Kuvala chovala cholemera pamene mukuchita masewera olimbitsa thupi kumawonjezera kukana, kumawonjezera mphamvu komanso mphamvu yofunikira.
Izinto zokufunda ezishisa ezivumelekile Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa?
- Deadlifts: Deadlifts amagwira ntchito m'magulu a minofu omwewo monga Dumbbell Sumo Pull Through, makamaka unyolo wam'mbuyo womwe umaphatikizapo kumunsi kumbuyo, glutes, ndi hamstrings. Ndizochita zolimbitsa thupi zomwe zimawonjezera mphamvu ndi mphamvu za minofuyi.
- Kettlebell Swings: Kettlebell swings ndizothandiza kwambiri ku Dumbbell Sumo Pull Kudutsa pomwe onse amayang'ana kwambiri kusuntha kwa ma hinging a m'chiuno, komwe kuli kofunikira pakupangira mphamvu komanso kulimbitsa thupi. Zochita izi zimayang'ananso m'munsi kumbuyo, glutes, ndi hamstrings, kupititsa patsogolo kupirira kwa minofu ndi mphamvu.
Amaxabiso angamahlekwane kanye Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa
- Dumbbell Sumo Pull Kupyolera mu masewera olimbitsa thupi
- Zochita zoloza m'chiuno ndi dumbbell
- Zochita zamtundu wa sumo dumbbell
- Dumbbell yolimbitsa thupi m'chiuno
- Kulimbitsa m'chiuno ndi dumbbell
- Sumo amachita masewera olimbitsa thupi
- Zochita za Dumbbell za minofu ya m'chiuno
- Sumo amadutsa ndi dumbbell
- Kulimbitsa mchiuno kwa Sumo dumbbell kulimbitsa thupi
- Dumbbell Sumo Kokani Kupyolera mukulimbikitsa m'chiuno
Zida za masewera awa
Do Dumbbell Sumo Kokani Kudutsa in the Lyfta app
Save this exercise, log your sets, and follow full workouts — free on iOS and Android.















