Vibrate Plate Plank
Umakhi woMsebenzi
Asa zokubonisa:
Ukuxhumana kwe Vibrate Plate Plank
Vibrate Plate Plank ndi ntchito yolimbitsa mtima kwambiri yomwe imagwiritsa ntchito nsanja yogwedezeka kuti igwire minofu kwambiri. Ndi yabwino kwa okonda zolimbitsa thupi amisinkhu yonse omwe akufuna kukulitsa kukhazikika kwawo, kukhazikika, komanso kulimba kwa minofu yonse. Pophatikiza masewera olimbitsa thupi m'chizoloŵezi chawo, anthu amatha kutenthetsa ma calorie awo, kuwongolera kaimidwe, ndi kufulumizitsa kupita patsogolo kwa thupi lawo chifukwa cha vuto linalake lokhala ndi thabwa pamalo ogwedezeka.
Ukwenza: Isiqondiso eDelisa Ngasikhathi Vibrate Plate Plank
- Ikani manja anu pa mbale yogwedeza, kuonetsetsa kuti zigongono zanu zikugwirizana mwachindunji pansi pa mapewa anu.
- Kwezani miyendo yanu kumbuyo kwanu, kugwirizanitsa pa mipira ya mapazi anu, ndipo onetsetsani kuti thupi lanu limapanga mzere wowongoka kuchokera kumutu kupita ku zidendene zanu.
- Phatikizani pachimake chanu ndikusunga malowa, kulola mbale yogwedezeka kuti ilimbikitse minofu yanu.
- Gwirani malowa kwa masekondi pafupifupi 30 mpaka miniti, kapena bola ngati mutha kukhalabe ndi mawonekedwe abwino, kenaka tsitsani mbaleyo mosamala ndikupumula.
Izinto zokwenza Vibrate Plate Plank
- Gwirani Ntchito Yanu: Kuti mupindule kwambiri ndi Vibrate Plate Plank, ndikofunikira kugwirizanitsa minofu yanu yayikulu. Izi zikutanthauza kuti muyenera kukokera m'mimba mwanu kupita ku msana wanu ndikumangitsa ma abs, glutes, ndi quads. Izi sizimangowonjezera mphamvu zolimbitsa thupi komanso zimathandiza kuteteza msana wanu.
- Sungani Khosi Lanu Pang'onopang'ono: Cholakwika china chofala ndikugwedeza khosi poyang'ana mmwamba kapena pansi. Yang'anani pansi pa mbale ndi khosi lanu mopanda ndale. Izi zingathandize kupewa kupsinjika kwa khosi ndikukuthandizani
Vibrate Plate Plank Izibonelo ZeziNcezu Zakho
Izinkomba ezixhelwayo zokufunda Vibrate Plate Plank?
Inde, oyamba kumene atha kuchita masewera olimbitsa thupi a Vibrate Plate Plank. Komabe, ndikofunikira kukumbukira kuti mawonekedwe oyenera ndi njira ndizofunikira kuti musavulale. Ndibwino kuti tiyambe ndi nthawi yayifupi, monga masekondi 15 mpaka 30, ndipo pang'onopang'ono muwonjezere mphamvu ndi kupirira zikukula. Monga momwe zimakhalira ndi masewera olimbitsa thupi atsopano, zingakhale zopindulitsa kukhala ndi mphunzitsi kapena katswiri wolimbitsa thupi poyamba kuti muwonetsetse kuti mukuchita bwino. Nthawi zonse mverani thupi lanu ndikusiya ngati mukumva ululu uliwonse.
Yintoni imibalabala enzima yale nhliziyo emangalisayo Vibrate Plate Plank?
- Kusiyana kwina ndi Extended Plank, yomwe imaphatikizapo kuyika manja anu pa mbale yogwedezeka, kupitirira m'lifupi mwamapewa, ndi kutambasula thupi lanu kumalo athunthu.
- Knee Plank pa Vibrate Plate ndi kusiyana kochepa kwambiri, komwe mumapumira mawondo anu pa mbale m'malo mwa mapazi anu, kuchepetsa kupanikizika kumbuyo kwanu.
- The Reverse Plank ndi kusiyana kwina komwe mukukhala pa mbale yogwedezeka ndi miyendo yanu yotambasulidwa patsogolo panu, kuika manja anu kumbuyo kwanu pa mbale, ndikukweza chiuno chanu mmwamba kuti mupange mzere wowongoka kuchokera kumutu kupita ku zidendene zanu.
- Pomaliza, Elbow Plank ndikusintha komwe mumapumira manja anu pa mbale yogwedezeka, ndikusunga zigono zanu pansi pa mapewa anu.
Izinto zokufunda ezishisa ezivumelekile Vibrate Plate Plank?
- Okwera Mapiri: Monga Vibrate Plate Plank, Mountain Climbers ndi masewera olimbitsa thupi omwe amayang'ana pachimake. Amawonjezera gawo la mtima pakulimbitsa thupi kwanu, kukulitsa kugunda kwa mtima wanu ndikuthandizira kuwotcha mafuta.
- Zopindika za ku Russia: Zochita izi zimayang'ana minofu ya oblique, yomwe nthawi zambiri imanyalanyazidwa mu matabwa wamba. Mwa kuphatikiza ma Russian Twists muzochita zanu, mutha kuonetsetsa kuti mukulimbitsa thupi mozungulira bwino lomwe limakwaniritsa zabwino za Vibrate Plate Plank.
Amaxabiso angamahlekwane kanye Vibrate Plate Plank
- Zolimbitsa thupi za Plate Plank
- Kulimbitsa thupi pachifuwa ndi Vibrate Plate
- Vibration Plate Plank pachifuwa
- Zochita za Vibration Plate
- Pulani pa Vibrate Plate
- Kulimbitsa chifuwa ndi Vibrate Plate
- Maphunziro a Vibrate Plate Plank
- Vibration Fitness Plank
- Chifuwa toning Vibrate Plate Plank
- Zolimbitsa thupi za Vibration Plate Plank pachifuwa
Zida za masewera awa
Do Vibrate Plate Plank in the Lyfta app
Save this exercise, log your sets, and follow full workouts — free on iOS and Android.
















