
Okutuula Sumo Right Twist Stretch
Empaawo y'ensomero
Ensenyeze ez'okutandika:
Okuva mu Okutuula Sumo Right Twist Stretch
Sitting Sumo Right Twist Stretch dduyiro wa mugaso ng’okusinga atunuulira ebinywa by’omubiri ebya wansi omuli ebisambi, ebisambi n’ebinywa ebiyitibwa glutes ate ng’alongoosa n’okukyukakyuka n’okutebenkeza. Dduyiro ono mulungi nnyo eri bannabyamizannyo, abawagizi ba fitness, oba omuntu yenna ayagala okutumbula amaanyi g’omubiri gwe ogwa wansi n’okukyukakyuka. Abantu ssekinnoomu bayinza okwagala okussa okugolola kuno mu nkola yaabwe kuba kuyinza okuyamba okulongoosa enyimirira, okutumbula omutindo gw’emizannyo, n’okuyamba mu kuziyiza obuvune mu mubiri ogwa wansi.
Okukola : Okukola Okufaayo Okutuula Sumo Right Twist Stretch
- Omugongo gukuume nga gugoloddwa, olwo onyige mpola omubiri gwo ku ddyo, ng’oteeka omukono gwo ogwa kkono ku kugulu kwo okwa ddyo, ate omukono gwo ogwa ddyo emabega wo okusobola okuwanirira.
- Kwata embeera eno okumala sekondi nga 15 ku 30, ng’ossa nnyo era ng’owulira okugolola mu mugongo gwo ogwa wansi n’ebisambi.
- Ddayo mpola mu mbeera ya wakati otwale akaseera owummuleko nga tonnaddamu kugolola.
- Ddamu dduyiro ono ku ludda olulala, ng’onyiga omubiri gwo ku kkono n’oteeka omukono gwo ogwa ddyo ku kugulu kwo okwa kkono.
Enfatuko Okukola Okutuula Sumo Right Twist Stretch
- Proper Twist: Teeka omukono gwo ogwa ddyo emabega wo okusobola okuwanirira. Tuuka omukono gwo ogwa kkono okutuuka munda mu kugulu kwo okwa ddyo. Bw’ofulumya omukka, kyusa mpola omubiri gwo ku ddyo. Kakasa nti ekiwujjo kiva mu kiwato so si mu bulago oba ku bibegabega. Ensobi etera okukolebwa kwe kukyusakyusa ennyo okuva mu bulago ekiyinza okuvaako okunyigirizibwa.
- Entambula efugirwa: Weewale okutambula okw’okusika omuguwa oba okw’amangu. Sitting Sumo Right Twist Stretch erina okukolebwa mpola era ng’efuga. Okufubutuka okugolola kiyinza okuvaako ebinywa okunyigirizibwa oba okulumwa.
- Okussa: Kuuma okussa okunywevu era okufugibwa mu kiseera kyonna eky’okugolola. Fuuwa omukka ng’otudde waggulu, era fulumya omukka ng’onyiganyiga
Okutuula Sumo Right Twist Stretch Efuna Eby'ensi
Obunyi Bwetula bwezibannirwa bwegomba okukola Okutuula Sumo Right Twist Stretch?
Yee, abatandisi basobola ddala okukola dduyiro wa Sitting Sumo Right Twist Stretch. Wabula kikulu okutandika mpola n’okukuuma ffoomu entuufu okwewala obuvune. Bulijjo kirungi okwebuuza ku mukugu mu kukola ffiiti oba omusawo w’omubiri okukakasa nti dduyiro okola bulungi. Ekirala, wuliriza omubiri gwo era okomye singa owulira obulumi bwonna.
Wagamba atya akawu emirundi Okutuula Sumo Right Twist Stretch?
- The Butterfly Stretch: Mu nkyukakyuka eno, tuula wansi, kwata engalo z’ebigere byo, era leka amaviivi go gagwa ku mabbali. Kino kigolola ebisambi eby’omunda n’ebisambi.
- The Seated Spinal Twist: Wano, otuula wansi ng’amagulu go gagoloddwa mu maaso go. Oluvannyuma, fukamira okugulu kwo okwa ddyo oteeke ekigere kyo ekya ddyo ku kigere kyo ekya kkono. Kyuusa omubiri gwo ku ddyo era okozese omukono gwo ogwa kkono okusika ku kugulu kwo okwa ddyo okusobola okukyusakyusa mu buziba.
- The Seated Side Stretch: Ku nkyukakyuka eno, tuula wansi ng’amagulu go gasalasala. Golola omukono gwo ogwa ddyo waggulu w’omutwe era weesigame ku kkono, ng’ogolola oludda olwa ddyo olw’omubiri gwo.
- The Seated Pigeon Pose: Pose eno erimu okutuula
Waakulu obulimba ebyamarga Okutuula Sumo Right Twist Stretch?
- Butterfly Stretch: Dduyiro ono wa mugaso kuba era essira aliteeka ku bisambi eby’omunda n’ebinywa by’ekisambi, okufaananako ne Sitting Sumo Right Twist Stretch. Kiyamba okwongera okukyukakyuka mu bitundu bino, ekiyinza okufuula okugolola kwa Sumo Twist okunyuma ate nga kukola bulungi.
- Cat-Cow Stretch: Pose eno eya yoga ejjuliza Sitting Sumo Right Twist Stretch nga etumbula okukyukakyuka kw’omugongo n’amaanyi g’omusingi. Bw’enyweza ebitundu bino, esobola okulongoosa enkwatagana n’obulungi bwa Sumo Twist Stretch.
Ebifaananyi ez'okusobola okutandika Okutuula Sumo Right Twist Stretch
- Dduyiro w’ekisambi eky’obuzito bw’omubiri
- Sumo stretch ku bisambi
- Right twist okugolola
- Dduyiro wa Sumo ow’okutuula
- Workout y'ekisambi gy'obuzito bw'omubiri
- Enkola ya Sumo right twist okugolola
- Dduyiro w’obuzito bw’omubiri ng’otunuulira ekisambi
- Sitting Sumo stretch ku binywa by'amagulu
- Dduyiro w’obuzito bw’omubiri okunyweza ekisambi
- Detailed Sitting Sumo Right Twist Okugolola omulagirizi.
Ebikozesebwa by'okuyigirizibwa kuno
Do Okutuula Sumo Right Twist Stretch in the Lyfta app
Save this exercise, log your sets, and follow full workouts — free on iOS and Android.
















