Thumbnail for the video of exercise: Resistance Band Ebuuka Jack

Resistance Band Ebuuka Jack

Empaawo y'ensomero

Omusangwa w'ekifoObufuzalayikesimu
EkitunduOkgwombera Endovu
Ekinaku eky'olwayo
Ekinaku eky'enna

Yongezza emirundi gy'ensomero ku nsuulu yo!

Okuva mu Resistance Band Ebuuka Jack

Resistance Band Jumping Jack dduyiro ow’amaanyi ayamba emisuwa gy’omutima, anyweza omubiri gwonna, n’okulongoosa okukyukakyuka n’okutebenkeza. Dduyiro ono asaanira abantu ssekinnoomu ab’emitendera gyonna egy’okukola ffiiti omuli n’abatandisi kuba asobola bulungi okukyusibwa okutuukagana n’obusobozi bw’omuntu. Abantu bayinza okulonda dduyiro ono kubanga ayongera ekiziyiza ku jack ey’ekinnansi ey’okubuuka, ekigifuula okusoomoozebwa n’okukola obulungi mu kulongoosa ebinywa n’okwokya kalori nnyingi.

Okukola : Okukola Okufaayo Resistance Band Ebuuka Jack

  • Kwata emikono gyo ku mabbali go era okuume core yo nga ekwatagana.
  • Buuka ebigere byo okutuuka ku mabbali nga mu kiseera kye kimu ositula emikono gyo waggulu w’omutwe gwo, ng’ogolola bbandi y’okuziyiza ng’okola bw’otyo.
  • Ddamu mangu entambula, obuuke ebigere byo okudda wamu n’okukka emikono gyo okudda ku mabbali go, ekireeta okusika omuguwa mu bbandi y’okuziyiza.
  • Ddamu enkola eno okumala omuwendo ogugere ogwa reps, okukakasa nti okuuma okufuga n’okuziyiza mu dduyiro yenna.

Enfatuko Okukola Resistance Band Ebuuka Jack

  • Kuuma Ffoomu Entuufu: Bw’oba ​​okola dduyiro, kuuma omusingi gwo nga gukola era omugongo gwo gugoloddwa. Weewale okwetooloola ebibegabega oba okufukamira. Emikono gyo girina okutambula nga gikwatagana n’amagulu go, nga giwanvuye mu bujjuvu waggulu w’omutwe gwo ng’amagulu go gasaasaana, era nga gakka wansi ng’amagulu go gakwatagana.
  • Fuga Entambula Yo: Weewale entambula eziwuuma oba okufubutuka mu dduyiro. Buli ntambula erina okufugibwa era nga egenderere, ng’essira liteekeddwa ku binywa ebikolebwa. Kino kijja kukuyamba okwewala obuvune n’okukakasa nti ofunamu nnyo mu dduyiro ono.
  • Weewale okugaziya ennyo: Kikulu obutagaziya magulu oba emikono gyo ng’okola dduyiro. Okuwanvuwa ennyo kiyinza okuvaako obuvune era kikendeeza ku bulungibwansi bwa...

Resistance Band Ebuuka Jack Efuna Eby'ensi

Obunyi Bwetula bwezibannirwa bwegomba okukola Resistance Band Ebuuka Jack?

Yee, abatandisi basobola okukola dduyiro wa Resistance Band Jumping Jack. Wabula kikulu okutandika ne bbandi erimu obuziyiza obutono okukakasa ffoomu entuufu n’okwewala obuvune. Amaanyi n’okugumiikiriza bwe bigenda byeyongera, okuziyiza kuyinza okweyongera. Bulijjo kirungi okwebuuza ku mukugu mu by’omubiri oba omusawo w’omubiri okukakasa nti dduyiro akolebwa bulungi naddala eri abatandisi.

Wagamba atya akawu emirundi Resistance Band Ebuuka Jack?

  • Squat Jumping Jack with Resistance Band: Kola jumping jack ey’ekinnansi, naye ssaamu squat ng’ebigere byo byawukana era ogolole resistance band waggulu ng’obuuka ebigere byo okudda wamu.
  • Resistance Band Cross Jumping Jack: Nga okola jumping jack, sala emikono gyo mu maaso g’omubiri gwo ng’ebigere byo bibuuka, ogolole resistance band.
  • Resistance Band Half-Jack: Mu kifo ky’okukola full jumping jack motion, otambuza omukono n’okugulu kumu kwokka omulundi gumu ate ng’okuuma resistance band nga nnywevu.
  • Resistance Band Plank Jack: Tandika mu mbeera ya plank nga resistance band yeetoolodde enkizi, olwo obuuke ebigere byo munda n’ofuluma nga jumping jack ey’ekinnansi.

Waakulu obulimba ebyamarga Resistance Band Ebuuka Jack?

  • "Resistance Band Bicep Curls" ziyamba nnyo kuba zissa essira ku mubiri ogwa waggulu naddala emikono, nga zitebenkeza workout y'omubiri ogwa wansi ewereddwa Jumping Jacks.
  • "Resistance Band Overhead Presses" nazo zijjuliza bulungi Resistance Band Jumping Jacks, kuba zitunuulira ebibegabega n'omugongo ogwa waggulu, nga ziwa workout enzijuvu ey'omubiri gwonna nga zigatta.

Ebifaananyi ez'okusobola okutandika Resistance Band Ebuuka Jack

  • Resistance Band Jumping Jack okukola dduyiro
  • Dduyiro wa Plymetrics nga olina Resistance Band
  • Dduyiro wa Resistance Band okusobola okukola agility
  • Okubuuka Jack workout ne Resistance Band
  • Resistance Band okukola dduyiro wa cardio
  • Okutendekebwa mu plyometric ne Resistance Bands
  • Dduyiro w’okubuuka ne Resistance Band
  • Enkola ya Resistance Band Jumping Jack
  • Workouts ez’amaanyi amangi nga olina Resistance Bands
  • Resistance Band ebyuma ebikuba plyometric

Ebikozesebwa by'okuyigirizibwa kuno

Do Resistance Band Ebuuka Jack in the Lyfta app

Save this exercise, log your sets, and follow full workouts — free on iOS and Android.

Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Download on the App StoreGet it on Google Play