Thumbnail for the video of exercise: Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina

Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina

Umakhi woMsebenzi

Inhloko yeziNdawoChoya ni mamirutsetse fepehungaluma.
IdivayisiMexau Karala
Imimiselo eqhapho
Amashwa eqhapho

Thola ithwalelo lendlela entsha esebenzayo!

Ukuxhumana kwe Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina

The Barbell Seated Alternate Leg Raise ndi masewera olimbitsa thupi omwe amayang'ana kwambiri minofu yapakati, kulimbitsa mphamvu, kukhazikika, ndi kusinthasintha. Ndi chisankho chabwino kwambiri kwa okonda zolimbitsa thupi amisinkhu yonse, kuyambira oyamba kupita kutsogola, chifukwa amatha kusinthidwa malinga ndi mphamvu ndi kupirira. Kuchita nawo masewerawa sikumangothandiza kukwaniritsa matani apakati komanso kumapangitsa kuti thupi likhale labwino komanso lokhazikika, ndikupangitsa kukhala kofunikira kumagulu aliwonse olimbitsa thupi.

Ukwenza: Isiqondiso eDelisa Ngasikhathi Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina

    Izinto zokwenza Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina

    • Kugwira Moyenera: Gwirani chotchinga pantchafu zanu, pogwiritsa ntchito gwira m'lifupi mwake. Onetsetsani kuti chogwira chanu ndi cholimba koma osati cholimba kwambiri kuti mupewe zovuta zosafunikira pamanja ndi manja anu. Cholakwika chofala ndikusunga belu movutikira kwambiri, zomwe zingayambitse kulephera kuwongolera komanso kuvulala komwe kungachitike.
    • Mayendedwe Oyendetsedwa: Kwezerani mwendo umodzi mmwamba momwe mungathere ndikusunga phazi lina pansi. Tsitsani mmbuyo pang'onopang'ono ndikubwereza ndi mwendo wina. Pewani kufuna kuthamangira kusuntha kapena kugwiritsa ntchito mphamvu kuti mukweze mwendo wanu. Izi sizingochepetsa mphamvu ya masewera olimbitsa thupi komanso kumawonjezera chiopsezo cha kuvulala.
    • Njira Yopumira: Pumirani momwemo

    Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina Izibonelo ZeziNcezu Zakho

    Izinkomba ezixhelwayo zokufunda Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina?

    Inde, oyamba kumene atha kuchita masewera olimbitsa thupi a Barbell Seated Alternate Leg Up. Komabe, ndikofunikira kuti muyambe ndi kulemera komwe kumakhala kosavuta komanso kotheka, ndipo pang'onopang'ono muwonjezere kulemera pamene mphamvu ndi chipiriro zikukula. Ndikofunikiranso kukhala ndi mawonekedwe oyenera kuti musavulale. Ngati simukudziwa momwe mungachitire izi, ndi bwino kukaonana ndi mphunzitsi wanu kapena katswiri wazolimbitsa thupi.

    Yintoni imibalabala enzima yale nhliziyo emangalisayo Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina?

    • Resistance Band Seated Alternate Mwendo Kwezani Miyendo: Mtunduwu umagwiritsa ntchito bandi yotsutsa m'malo mwa barbell, yomwe ingathandize kulimbitsa minofu yambiri ndikuwongolera bwino komanso kulumikizana.
    • Mpira Wamankhwala Wakhala Wina Mwendo Kwezerani: Mukusintha uku, mumagwira mpira wamankhwala m'malo mwa barbell. Izi zitha kukulitsa zovuta ndikuphatikiza pachimake chanu mogwira mtima.
    • Kettlebell Atakhala Alternate Mwendo Kwezerani: Kusinthaku kumagwiritsa ntchito kettlebell m'malo mwa barbell. Maonekedwe apadera ndi kugawa kulemera kwa kettlebell kungapereke zovuta zamtundu wina.
    • Mbale Yolemera Yokhala Yoyimilira Miyendo: Kusinthaku kumaphatikizapo kunyamula mbale yolemetsa m'malo mwa barbell. Iyi ikhoza kukhala njira yabwino kwa iwo omwe amapeza kuti barbell ndi yolemera kwambiri kapena yosamasuka kuti agwire ntchitoyi.

    Izinto zokufunda ezishisa ezivumelekile Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina?

    • Mapulani: Mapulani amathandizirana ndi Barbell Seated Alternate Leg Amakweza mwa kulimbikitsa minofu yapakati, yomwe imagwira ntchito panthawi yokweza mwendo, kuwongolera kukhazikika komanso kukhazikika.
    • Squats: Squats ndizochita zolimbitsa thupi kwambiri pamene zimagwira ntchito m'munsi mwa thupi, makamaka quadriceps ndi glutes, zomwe zimagwiranso ntchito panthawi yokweza mwendo, motero zimathandizira kuti ntchito yonseyo ikhale yogwira ntchito.

    Amaxabiso angamahlekwane kanye Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina

    • Zolimbitsa thupi za Barbell m'chiuno
    • Kukweza mwendo wokhala ndi barbell
    • Barbell yolimbitsa thupi m'chiuno
    • Kusinthana kolimbitsa mwendo
    • Maphunziro a Barbell m'chiuno
    • Zochita zolunjika m'chiuno ndi barbell
    • Kukweza mwendo wa barbell
    • Zolimbitsa thupi za Barbell zochepetsera m'chiuno
    • Zolimbitsa thupi zolimbitsa m'chiuno
    • Barbell adakhala ndi masewera okweza mwendo

    Zida za masewera awa

    Do Barbell Anakhala Kukweza Miyendo Yina in the Lyfta app

    Save this exercise, log your sets, and follow full workouts — free on iOS and Android.

    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Workout Tracker
    Download on the App StoreGet it on Google Play