Thumbnail for the video of exercise: Madadin Hamstring Curl tare da Punche

Madadin Hamstring Curl tare da Punche

Bayani na Faraɗi

Sakonnin ƙafaMasigaraya
Kayan aikiAraban jiki
Musulunci Masu gudummawa
Musulunci Masu ɗauke da masu gudummawa

Gudanar da faraɗiyan kan gakin cikarwaɗa!

Sakonni ga Madadin Hamstring Curl tare da Punche

Alternating Hamstring Curl with Punches motsa jiki ne mai kuzari wanda ke kaiwa hamstrings da babba jiki, yana ba da cikakkiyar motsa jiki. Ya dace da daidaikun mutane na kowane matakan motsa jiki, musamman waɗanda ke neman haɓaka juriyarsu ta zuciya, ƙarfin tsoka, da daidaitawa. Wannan motsa jiki yana da ban sha'awa yayin da yake haɗuwa da horo na zuciya da ƙarfin ƙarfi, yana sa ya zama ingantaccen zaɓi ga waɗanda ke neman cikakken motsa jiki a cikin ɗan gajeren lokaci.

Yanayinta: tsammanin nuni a nuni Madadin Hamstring Curl tare da Punche

  • Fara da ɗaga diddige na dama zuwa ga glutes ɗin ku a cikin lanƙwan ƙwanƙwasa yayin da a lokaci guda kuna bugun hannun hagu kai tsaye a gabanku.
  • Mayar da ƙafar dama da hannun hagu zuwa wuraren farawa.
  • Maimaita motsin, wannan lokacin ɗaga diddige na hagu zuwa ga glutes yayin buga hannun dama.
  • Ci gaba da musanya tsakanin dama da hagu, rike da tsayin daka da sarrafawa a duk lokacin motsa jiki.

Lajin Don yi Madadin Hamstring Curl tare da Punche

  • Motsi masu Sarrafa: Ka guji yin gaggawar motsi. Lokacin da kake naushi, tabbatar da motsi ne mai sarrafawa, mika hannunka gaba daya, sannan mayar da shi zuwa wurin farawa kafin ya koma wancan gefe. Hakazalika, lokacin yin ƙwanƙolin hamstring, ɗaga ƙafarka daga ƙasa a hankali, sarrafawa.
  • Cikakkun Motsi: Don samun mafi kyawun wannan darasi, tabbatar da cewa kuna amfani da cikakken kewayon motsinku. Lokacin buga naushi, mika hannunka gaba daya. Lokacin yin lanƙwasa, kawo diddige ku kusa da glutes ɗinku gwargwadon yiwuwa.
  • Guji Kulle

Madadin Hamstring Curl tare da Punche Tambayoyin Masu Nuna

Shi beginners za su iya Madadin Hamstring Curl tare da Punche?

Ee, masu farawa za su iya yin Alternating Hamstring Curl tare da motsa jiki na Punches. Ƙaƙƙarfan motsa jiki ne wanda ke haɗakar da zuciya da ƙarfin horo. Motsa jiki yana hari ga hamstrings, glutes, quads, kafadu, da hannaye. Koyaya, masu farawa yakamata su fara tare da ƙaramin ƙarfi kuma a hankali suna haɓaka yayin da suke haɓaka ƙarfi da jimiri. Yana da mahimmanci koyaushe a kiyaye tsari mai kyau don hana rauni. Idan an ji wani rashin jin daɗi ko ciwo yayin motsa jiki, ya kamata a dakatar da shi nan da nan.

Me ya sa ya wuce ga Madadin Hamstring Curl tare da Punche?

  • Madadin Hamstring Curl tare da Yanke na Sama: Maimakon daidaitaccen naushi, yi yankan sama yayin da kuke murƙushe gyadar ku don ƙara wani ƙarfi daban-daban ga aikin motsa jiki.
  • Madadin Hamstring Curl tare da Jab Punches: A cikin wannan bambancin, kuna ci gaba a cikin motsin jabbing yayin da kuke canza curls ɗin hamstring ɗin ku, yana ba da ƙarin aikin motsa jiki ga hannayenku.
  • Madadin Hamstring Curl tare da Gudun Bag Punches: Yi kwaikwayon motsin bugun jakar sauri yayin yin curls ɗin ku, wannan zai ƙara ƙarfin motsa jiki na hannu.
  • Madadin Hamstring Curl tare da naushi masu nauyi: Ƙara ƙananan ma'aunin hannu zuwa naushin ku don ƙara juriya da sanya motsa jiki ya zama ƙalubale.

Me suna da abin da ya sanya ɗaukehawa ga Madadin Hamstring Curl tare da Punche?

  • Squats suna cika Alternating Hamstring Curl tare da naushi yayin da suke aiki a kan ƙananan jiki, musamman quadriceps, hamstrings, da glutes, don haka inganta ƙarfin ƙarfin jiki gaba ɗaya da daidaituwa wanda ke da mahimmanci don aiwatar da curl da motsi.
  • Damben inuwa wani motsa jiki ne wanda ke cika Alternating Hamstring Curl with Punches, saboda yana taimakawa wajen inganta ƙarfin jiki da daidaitawa na sama, musamman a cikin hannuwa da kafadu, wanda ke da fa'ida ga ɓangaren motsa jiki.

Karin kalmar raɓuwa ga Madadin Hamstring Curl tare da Punche

  • Motsa jiki nauyi
  • Horon Plyometric
  • Hamstring motsa jiki
  • Madadin hamstring curl
  • Nauyin hamstring curls
  • motsa jiki na naushi
  • Cikakken motsa jiki
  • Plyometric motsa jiki
  • Nauyin jiki na motsa jiki
  • Madadin motsa jiki na naushi

Kayan aiki don wannan motsa jiki

Do Madadin Hamstring Curl tare da Punche in the Lyfta app

Save this exercise, log your sets, and follow full workouts — free on iOS and Android.

Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Workout Tracker
Download on the App StoreGet it on Google Play